Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Thứ 5 của bạn [ 21/8 ]

Go down

Thứ 5 của bạn [ 21/8 ] Empty Thứ 5 của bạn [ 21/8 ]

Bài gửi by bemap_noi_nhiu Wed Aug 20, 2008 2:12 pm

Thứ 5 của bạn [ 21/8 ] 213nd
Tất cả các mối quan hệ của Bạch Dương, từ bạn bè, đồng nghiệp đến cả người í nữa...đều rất tốt đẹp.

Bạch Dương (21/3 - 19/4)

Tất cả các mối quan hệ của bạn, từ bạn bè, đồng nghiệp, hàng xóm láng giềng và ngay cả "người í" nữa... đều rất tốt đẹp. Bạn có cơ hội chứng tỏ cho mọi người thấy được khả năng thực sự của bạn ở đâu, kỹ năng tổ chức của bạn tốt như thế nào và khả năng bạn sẽ đóng vai trò của một người lãnh đạo. Quá tuyệt rồi nhé!

Kim Ngưu (20/4 - 20/5)

Tâm trạng của Kim Ngưu trong hôm nay khá trầm ngâm, tư lự và suy nghĩ khá nhiều. Thời cơ tốt của bạn đó, đây là giai đoạn để bạn tổng kết những gì mình đã đạt được và vạch ra những điều mình cần phải đạt trong cuộc sống. Nói túm lại điểm nổi bật có thể thấy rõ ràng nhất ở bạn lúc này là tính kiên định và dứt khoát.

Song Tử (21/5 - 21/6)

Bạn biết gì không, hôm nay trông bạn rất dễ thương và thêm phần quyến rũ, đây sẽ là cơ hội tốt trong đời sống tình cảm của bạn. Nếu như có ai đó đã để mắt đến bạn, thầm thương trộm nhớ bạn từ lâu, hôm nay người ấy sẽ lấy hết can đảm để bộc lộ tình cảm cho bạn biết.

Cự Giải (22/6 - 22/7)

Ngân khố của bạn trong hôm nay rất "khoẻ" đấy nhé, còn không biết tận dụng dịp này để làm điều gì đó mà có thể sử dụng hết tài năng đặc biệt của mình. Nếu bạn biết nắm bắt cơ hội đúng lúc, không chần chừ thì bạn sẽ vô cùng ngạc nhiên với kết quả sau đó.

Sư Tử (23/7 - 22/8)

Hôm nay Sư Tử cần thêm thời gian và không gian cho riêng mình để có thể tận dụng tối đa nguồn năng lượng đang có vào những dự án, những ý tưởng của riêng mình. Bạn đang có rất nhiều ý kiến sáng tạo và thú vị, đây chính là lúc thích hợp để bạn chia sẽ điều đó.

Xử Nữ (23/8 - 22/9)

Hãy nhắm mắt lại, hít thở một hơi thật sâu và từ từ thở ra, bảo đảm bạn sẽ thấy mình thoải mái hẳn ra, thư giãn hẳn ra và nhờ thế bạn sẽ tìm ra được giải pháp cho những chuyện cũ còn đang làm phiền bạn. Chỉ cần bình tỉnh và kiên định, không gì là không giải quyết được cả.

Thiên Bình (23/9 - 22/10)

Buổi trưa hôm nay bạn sẽ có thời gian rãnh, nếu thế thì hãy rủ nhỏ bạn thân cùng đi shopping với bạn nhé, mắt thẩm mỹ của bạn hôm nay cực kỳ xịn đấy. Buổi tối sẽ tiếp tục với những tiến triển đầy khả quan, hứa hẹn những giây phút lãng mạn bên cạnh người iu. Thích rồi nha!

Hổ Cáp (23/10 - 21/11)

Hôm nay bạn như đang đứng ở giữa và bị kéo về hai hướng ngược chiều nhau. Một mặt, bạn thể hiện được tính bao dung, vị tha của mình. Mặt khác, chính vì những cử chỉ, hành động phóng khoáng đó lại dẫn đến hàng loạt những sự kiện mà có thể hao tốn tiền bạc rất nhiều. Cẩn thận điều này nghen.

Nhân Mã (22/11 - 21/12)

Hôm nay đem đến cho Nhân Mã nhiều cơ hội để đi du lịch hoặc đi pinic với bạn bè, gia đình, tuy nhiên nếu bạn đang mong muốn cho những chuyến đi có tính phiêu lưu, mạo hiểm trong đó thì e rằng đây không phải là lúc đâu. Đợi đến hôm sau đi nha, nhiều cơ hội phía trước lắm.

Ma Kết (22/12 - 19/1)

Sum họp gia đình hay họp mặt bạn bè hay bất cứ hình thức nào tương tự như thế rất có thể sẽ xảy ra trong hôm nay. Đó chính là cơ hội để bạn thắt chặt hơn nữa các mối quan hệ và cũng là dịp để bạn ôn lại những kỷ niệm đã có với nhau, còn nếu đó là những người mới quen thì sẽ là cơ hội để mở rộng sợi dây liên kết.

Bảo BÌnh (20/1 - 18/2)

Chuyện tình củm của bạn sẽ dâng trào lên và đánh dấu một nút thắt quan trọng, đây chính là cơ hội để con tim của bạn được dậy sóng. Đừng tỏ ra quá lạnh lùng, xa cách, nếu không bạn sẽ để tuột cơ hội lúc nào không hay. Nếu cần thiết, đừng sợ làm liều một phen.

Song Ngư (19/2 - 20/3)

Ở bạn lúc này là một sự cuồng nhiệt, một chất lửa mạnh mẽ. Hãy tận dụng nguồng năng lượng này một cách tối đa. Một sự táo bạo, liều lĩnh cũng cần thiết vào lúc này, những gì thu hoạch được sau đó sẽ để lại trên khuôn mặt xinh xắn của bạn một nụ cười thật tươi.

Ma kết sắp dc tụ họp với bạn bè + gia đình wĩ, exactly
bemap_noi_nhiu
bemap_noi_nhiu
Moderator
Moderator

Nữ Tổng số bài gửi : 333

http://360.yahoo.com/bemap_noi_nhiu