Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

giọt nước mắt cuối cùng

3 posters

Go down

giọt nước mắt cuối cùng Empty giọt nước mắt cuối cùng

Bài gửi by meoconiu Tue Aug 12, 2008 8:39 pm

Giá như có thể quay ngược thời gian...anh ước anh sẽ không bao h yêu em...không bao h anh nói yêu em...anh mong chờ ở em một thứ hạnh phúc gì đó mà anh từng mơ ước...vậy mà sao nó tan vỡ nhanh quá vậy...5 năm 6 tháng bên nhau giờ xa nhau trong 5 phút...

Em có nhớ lúc trước khi mới wen không, ^^ anh và em nói rất nhiều về mong ước của 2 đứa nào thì lập gia đình này nào thì mấy con này D ....vui nhỉ....anh lúc nào cũng bảo em là cố gắng học thi đỗ đại học rồi anh vs em có thể gần nhau hơn...2 đứa có thời gian nhiều hơn...nhưng bây giờ thì ...chấm dứt rồi. Nó chấm dứt nhanh quá cũng như nó đến quá bất ngờ vậy...hôm đó anh tìm đc 1 đôi nhẫn có khắc tên 2 đứa muốn làm một món quà bất ngờ cho em...nhưg khi gọi cho em điều anh chưa từng dám nghĩ nó xảy ra vậy mà em nói chia tay anh dễ vậy sao...có thể thời gian qua anh không quan tâm đến em...có thể anh ko hay nhắn tin với em như trước nữa...có thể anh không nói nựng với em nữa...nhưg không có nghĩa là anh hết yêu em...anh cầm đôi nhẫn vừa mua mà sao tim anh đau vậy ^^...anh biết con trai không đc khóc, nhưng mà sao nước mắt anh cứ tuôn vậy...chẳng thể nhịn đc...

5 năm 6 tháng...nó ** để chấm hết một mơ ước.?..1 điều gì đó anh mong chờ ở em...Em nói em giải thoát cho anh sao?...em muốn anh và em trở lại là bạn của nhau như hồi xưa sao?...em muốn anh coi 5 năm qua là giấc mơ ư?....em muốn anh đi tìm hạnh phúc ư.?..chúc anh tìm đc hạnh phúc ư?.....em có biết không,em là mơ ước của anh, em là hạnh phúc của anh,em là người bạn chân thành nhất của anh,em là người mà anh yêu quý nhất....em là người mà anh yêu...vậy đó...mất em anh đã mất tất cả, em còn chúc anh làm gì nữa đây???...thà rằng em cứ đi , thà rằng em nói em không còn yêu anh nữa....vậy mà em nói chia tay anh sao em vẫn nói em yêu anh...vậy là sao?...là sao?...là sao thế...em trả lời anh đi....em lần này làm anh đau lắm...em ngốc biết không...anh đau lắm!!!...

Anh chẳng biết làm thế nào cầm đc nước mắt nửa ngốc ak.... xin em hãy cho anh khóc lần cuối vì em...xin em hãy giữ lại những kỷ niệm đẹp của anh và em...xin em đừng bao giờ quên anh...người mà yêu em hết lòng!!!

Tất cả những lời chúc của em...anh xin nhận anh cám ơn em..cám ơn...vì 5 năm vừa qua...vì tất cả những gì em làm cho anh...vì anh đc yêu em trong 5 năm đó và cũng đc em yêu...cám ơn em vì đã cho anh chút gì đó của mùi vị tình yêu mà anh đã đánh mất nó...anh sẽ mãi không bao h anh quên đc em “ nhóc” ak. ...
Em ở nới đó hay sống hạnh phúc...hãy sống vì em...cầu chúc em hạnh phúc, chúc em luôn gặp may mắn...Anh luôn nhớ tới em!!! luôn cầu chúc cho em...người mà anh yêu!!!
.......Chỉ xin đừng bao h quên anh...Anh yêu Em....!!!
Tạm biệt, em!!!
meoconiu
meoconiu
Xuất môn nhân
Xuất môn nhân

Nữ Tổng số bài gửi : 139

giọt nước mắt cuối cùng Empty Re: giọt nước mắt cuối cùng

Bài gửi by trunghieu_211 Tue Aug 12, 2008 8:41 pm

Trời trời
Bà là nam hay nữ dzậy >.<
trunghieu_211
trunghieu_211
Cộng tác viên
Cộng tác viên

Nam Tổng số bài gửi : 805

http://www.google.com.vn

Bài gửi by ™√ø Däñ¶¬™ Mon Aug 18, 2008 4:26 am

post nhầm zới týnh ùi Thùy ui!!! giọt nước mắt cuối cùng 372180
™√ø Däñ¶¬™
™√ø Däñ¶¬™
Hào thủ giang hồ
Hào thủ giang hồ

Bài gửi by trunghieu_211 Mon Aug 18, 2008 9:27 am

Lẽ ra phải là đệ post bài nì Smile
trunghieu_211
trunghieu_211
Cộng tác viên
Cộng tác viên

http://www.google.com.vn

Bài gửi by ™√ø Däñ¶¬™ Mon Aug 18, 2008 8:24 pm

đệ post chy?? giọt nước mắt cuối cùng 372180 ta nhớ đệ đc zero điểm bên kái trách nghiệm gì ấy mùh!!! giọt nước mắt cuối cùng 600350
™√ø Däñ¶¬™
™√ø Däñ¶¬™
Hào thủ giang hồ
Hào thủ giang hồ

Bài gửi by trunghieu_211 Tue Aug 19, 2008 8:52 am

Chứ có điểm thì đệ là con gáj à
trunghieu_211
trunghieu_211
Cộng tác viên
Cộng tác viên